ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਤਨੀ ਦੀ ਹੋ ਗਈ ਮੌਤ

ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਹੈਵਾਨ ਪਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਜ਼ੁਲਮ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸਦੀ ਜਾਨ ਹੀ ਨਿਕਲ ਗਈ। ਮਾਮਲਾ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਦਿਨ ਸ਼ੌਹਰ ਨੇ ਲੋਹੇ ਦੀ ਰਾਡ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ। ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਾਨਸਿਕ ਹਾਲਤ ਗੜਬੜ ਸੀ। ਪੀੜਿਤਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ‘ਚ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ , ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ।

indiaPakistani Bride Died

ਮਾਮਲਾ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਹੈ ਜਿਥੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਸ਼ੌਹਰ ਨੇ ਲੋਹੇ ਦੀ ਰੋਡ ਨਾਲ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ । ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਿਸ਼ੇਪਸ਼ਨ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ । ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲਗਾ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ‘ਤੇ ਕੁੱਝ ਪੋਸਟਸ ਲਿਖੇ । ਯੂਜਰਸ ਵਿੱਚ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਬਾਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ । ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਾਨਸਿਕ ਹਾਲਤ ‘ ਚ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਸੀ | ਪੀੜਿਤਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ‘ਚ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਿੱਤੀ , ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ।

india

ਇਹ ਵੀ ਪੜੋ :

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਹਾਲਹਿ ‘ ਚ ਖ਼ਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਇੱਥੇ ਪੀਐੱਸਸੀ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਦੇ ਨਾਲ ਗੈਂਗਰੇਪ ਦਾ ਦਰਦਨਾਕ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਘਟਨਾ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੋਲੂ ਅਤੇ ਅਮਰ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ। ਦੋਵੇਂ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਤੀ ਕੀਤੀ। ਉਦੋਂ ਉਹ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਿ ਭੱਜ ਸਕੇ। ਪੌਣਾ ਘੰਟਾ ਬੀਤ ਗਿਆ ਸੀ। ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਗਿੜਗਿੜਾਉਂਦੀ ਰਹੀ ਕਿ ਹੁਣ ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਜਾਣ ਦਿਓ। ਕੱਪੜੇ ਫਟ ਚੁੱਕੇ ਸਨ। ਗੋਲੂ ਉਸ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਅਮਰ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਵਿਚ ਛੱਡ ਕੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਨਿਕਲਿਆ।

india

ਨਾਲੇ ਦੇ ਰਸਤੇ ਕਰੀਬ 50 ਮੀਟਰ ਚੱਲ ਕੇ ਇੱਕ ਝੁੱਗੀ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਇਹ ਝੁੱਗੀ ਦੋਸ਼ੀ ਰਾਜੇਸ਼ ਅਤੇ ਰਾਜੂ ਉਰਫ਼ ਰਾਜੇਸ਼ ਉਰਫ਼ ਰਮੇਸ਼ ਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਸਨ। ਗੋਲੂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਜੋੜੀ ਕੱਪੜੇ ਮੰਗੇ। ਰਾਜੇਸ਼ ਅਤੇ ਰਾਜੂ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਕੱਪੜੇ ਕਿਉਂ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ? ਗੋਲੂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।

india

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਵੀ ਗੋਲੂ ਦੇ ਨਾਲ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਆ ਗਏ। ਕੱਪੜੇ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਾਜੇਸ਼ ਅਤੇ ਰਾਜੂ ਨੇ ਵੀ ਉਸ ਲੜਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਕੀਤੀ। ਵਾਰਦਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚਾਰੇ ਬੇਸੁਧ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਦੇ ਕੋਲ ਕੱਪੜੇ ਸੁੱਟ ਕੇ ਭੱਜ ਗਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਮਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਜੀਆਰਪੀ ਹਬੀਬਗੰਜ ਦੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਵਿਚ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਿਨ ਕੀ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਉਹੀ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨ ਕੇ ਆਰਪੀਐੱਫ ਥਾਣੇ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ।

india

ਜੀਆਰਪੀ ਨੇ ਫਟੇ ਹੋਏ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਕੱਪੜੇ ਜ਼ਬਤ ਕਰ ਲਏ ਹਨ। ਇੱਧਰ ਐੱਸਆਰਪੀ ਅਨੀਤਾ ਮਾਲਵੀ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਇਸ ਕੇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਠਹਾਕੇ ਲਗਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਇਸ ਗ਼ੈਰ ਗੰਭੀਰ ਰਵੱਈਏ ‘ਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਤਾਂ ਫ਼ੋਨ ਰਿਸੀਵ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।

indiaPakistani Bride Died

ਰਾਜੇਸ਼ ਨਾਂਅ ਦਾ ਤੀਜਾ ਦੋਸ਼ੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿਚ ਹੈ। ਉਹ ਹਬੀਬਗੰਜ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਨੰਬਰ 5 ਦੇ ਕੋਲ ਝਾੜੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇੱਕ ਝੁੱਗੀ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਸਾਂਚੀ ਦੁਗਧ ਸੰਘ ਦੀ ਬਾਊਂਡਰੀ ਵਾਲ ਅਤੇ ਰੇਲਵੇ ਟ੍ਰੈਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨਾਲੇ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿਚ ਹੈ। ਸੰਘਣੀਆਂ ਝਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਛੋਟੀਆਂ ਪਗਡੰਡੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਕੋਈ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਇੱਥੇ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕਦੇ ਰੇਲਵੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਤਾਕਝਾਕ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇ।

ਇਸਲਾਮਾਬਾਦ— ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਹੈਵਾਨ ਪਤੀ ਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਜ਼ੁਲਮ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਮਾਮਲਾ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਹੈ। ਜਿਥੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਦੇ ਦਿਨ ਸ਼ੌਹਰ ਨੇ ਲੋਹੇ ਦੀ ਰਾਡ ਨਾਲ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ। ਘਟਵਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਪਤਨੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਦੋਸ਼ੀ ਸ਼ਖਸ ਦੀ ਮਾਨਸਿਕ ਹਾਲਤ ਖਰਾਬ ਸੀ। ਪੀੜਤ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੁਲਸ ‘ਚ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ  ਡਾਕਟਰ ਫਾਤਿਮਾ ਸ਼ਿਰੀਨ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਅਜਿਹਾ ਕੇਸ ਆਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ‘ਚ ਟਵਿਟ ਵੀ ਕੀਤੇ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਖਦੇ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਜਮ ਕੇ ਗੁੱਸਾ ਕੱਢਿਆ। ਮਹਿਲਾ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਟਵਿਟ ਕੀਤਾ ਕਿ, ‘ਮੇਰੇ ਇਕ ਮਰੀਜ ਦੀ ਜਾਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਨ ਵਹਿ ਜਾਣ ਕਾਰਨ ਚੱਲੀ ਗਈ ਕਿਉਂਕਿ ਸੱਟ ਕਾਫੀ ਡੂੰਘੀ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਲਈ ਰਾਜੀ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਦਾ ਸ਼ੌਹਰ ਮਨੋਰੋਗੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਸ਼ਰੀਰ ‘ਚ ਲੋਹੇ ਦੀ ਰੋਡ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ।’

Leave a Reply

Your email address will not be published.