ਵੀਰਜ਼ ਨੂੰ ਅੈਵੇਂ ਹੀ ਖਰਾਬ ਨਾ ਕਰੋ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰਕੇ, ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਕਰੋ ਇਸਤੇਮਾਲ

ਸੰਸਾਰਿਕ ਭੋਗਣਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਵਿਧ ਖਿੱਚ ਹੈ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਸਹਿਜ ਹੀ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਵੀ ਅਸਚਰਜ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਜਿੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਤਰਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਖਿੱਚ ਹੀ ਉਹਨੂੰ ਵਧਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਹ ਦਿਨ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਮਨੁੱਖ ਇਨ੍ਹਾਂ ਡੁੱਬ ਨਾਲ ਤਬਾਹ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ

ਸਬਰ ਵੀ ਹੈ, ਤਾਕਤ ਵੀ ਹੈ. ਆਪਣੀ ਇਸ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਸਹਾਰੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਉਸਦੇ ਅਖੀਰ ਨੂੰ ਨਾ ਕਰਨਾ ਠੀਕ ਹੈ, ਨਾ ਵੈਲਫੇਅਰ ਅਡੋਲ ਸਧਾਰਣਾਂ ਨ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਵੀ ਜੋ ਕਿ (ਸਪਰਮ) ਨੂੰ ਅੰਦੋਲਨ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਅਕੀਏਦਾਰ ਭੰਡਾਰ ਨੂੰ ਅਨੁਭਵ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਰੱਖਣ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਹਨ. ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ-ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬੇਪਰਵਾਹ ਸੈਕਸ ਯੰਗ ਹੁੱਡ ਆਸਾਨ

ਭਾਰਤ ਦੇ ਰੂਹਾਨੀ ਗੁਰੂ ਓਸ਼ੋ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ, ਬ੍ਰਹਮਾਚੈਰੀ ਲਿੰਗੂਲਿਟੀ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਇਸਦਾ ਟਰਾਂਸਫਰਮੇਸ਼ਨ ਹੈ. ਜਿਨਸੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਅਗਿਆਨਤਾ, ਨੀਚੇ ਪਾਸੇ ਵੱਲ ਲਹਿ ਜਾਣਾ ਹੈ, ਬ੍ਰਹਮੀਚਾਰੀ ਊਰਜਾ ਊਰਧਵਗਮਨ ਹੈ, ਉਪਰ ਵੱਲ ਵੱਲ ਉੱਠਦੀ ਹੈ. ਯੁਵਾਵਾਂ ਦੀ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਬਾਰੇ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਓਸ਼ੋ?

ਜੇ ਪਵਿੱਤਰ ਵਿਚਾਰਾਂ ਰਾਹੀਂ ਸੈਕਸੁਅਲ ਐਨਰਜੀ ਨੂੰ ਓਜਸ ਜਾਂ ਰੂਹਾਨੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਸੈਕਸਸਬਲੀਸ਼ਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ. ਇਹ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਮਨ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਇੱਕ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਅਤੇ ਟ੍ਰਾਂਸਫਰ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਹੈ. ਜਿਨਸੀ ਊਰਜਾ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਨਿਯੰਤਰਣ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਸੰਗਠਿਤ ਕਰਨਾ ਦੂਜੀ ਵੱਲ ਮੋੜ ਦੇਣਾ ਹੈ. ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਓਜਸ ਸ਼ਕਤੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਜਿਵੇਂ ਊਹਮਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਅਤੇ ਪਲਾਂਟ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਭੌਤਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਰੂਹਾਨੀ ਊਰਜਾ ਬਦਲ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਰਸਾਇਣਕ ਪਦਾਰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਜਿਨਸੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਸਾਧਨਾ ਰਾਹੀਂ, ਅੰਦਰੂਨੀ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ.

ਇਸ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਰਾਹੀਂ ਗੁਜਰੇ ਹੋਏ ਸੁੱਰ ਦੇ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਉਭਾਰਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸ਼ੁੱਧ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵੱਲ ਵਧਣਾ, ਜਿਨਸੀ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਓਜਸ ਸ਼ਕਤੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਵਿੱਚ ਸੰਚਾਈ ਹੋਈ ਹੈ. ਇਸ ਸੰਚਵ ਭਰੇ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਰੀਰਕ ਤਾਕਤ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਓਜਸ ਪਾਵਰ ਵਿਚ ਟ੍ਰਾਂਸਫਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਜਿਸ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਓਜਸ ਸ਼ਕਤੀ ਸੰਚਿਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉਸ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਤਾਕਤ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਵੱਧਦੀ ਹੈ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਹੈ ਉਸਦੇ ਚਿਹਰੇ ਦੇ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਤੇਜ਼ ਝਲਕ ਲੱਗਦੀ ਹੈ. ਉਹ ਕੁਝ ਸ਼ਬਦ ਬੋਲਣ ਨਾਲ ਹੀ ਦੂਜਿਆਂ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਛੱਡਦੇ ਹਨ ਉਸ ਦੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਫਿਰ ਆਮ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ, ਉਹ ਅਸਾਧਾਰਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਸ਼ੰਕਰਾਚਾਰਾ, ਈਸਾ ਮਸੀਹ ਆਦਿ ਮਹਾਨਪੁਸ਼ ਜੀਵਣ ਭਰ ਵਿੱਚ ਬ੍ਰਹਮਚਾਰੀ ਰਹੇ ਉਠੇ ਉਚੇਲੇ ਬੁਧੀਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਸਮਰੇਜੀ ਜੀਵਨ ਹੀ ਬਤੀਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ. ਵਿਗਿਆਨਿਕ, ਦਾਰਸ਼ਨਿਕ, ਵਿਚਾਰਕ, ਸੁਧਾਰਕ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਉੱਚ ਚੇਤਨਾ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦਾ ਹੀ ਜੀਵਨ ਜਿਊਂਦੇ ਦਿੱਖ ਹੈ. ਸੰਤੋਖੀ ਤੋਂ ਤੱਤਪਰਤਾ ਕੇਵਲ ਬ੍ਰਹਿਮਤੀ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਰੂਹਾਨੀ ਬ੍ਰਹਮਤਾਚਾਰ ਤੋਂ ਵੀ.

ਇਹ ਇਕ ਸੱਚ ਹੈ ਕਿ ਭੋਗੋ ਦੇ ਅਧਿਕਤਾ ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਸਰੀਰਿਕ, ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਤਿੰਨ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਰੋਗ ਯੁਵੁਤਾ ਵਿਚ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ. यद्यपि उठती आयु में शारीरिक शक्ति अधिक होती है, साथ ही कुछ-न-कुछ जीवन तत्व का नया निर्माण होता है. ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਦਾ ਮਾੜਾ ਅਸਰ ਛੇਤੀ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਣਾ; ਪਰ ਜੁਆਨਵਾਥ ਦੇ ਢਲਕੇ ਹੀ ਇਸਦੇ ਬੁਰੇ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ.

ਨੌਜਵਾਨ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਥੋੜਾ ਉਮਰ ਅਤੇ ਢਲਾਣ ਉੱਤੇ ਸਹਾਰਾ ਲੱਭਣਾ ਇੰਡਿਆ ਸ਼ਿਸਿਲ ਹੋ ਜਾਤਾਂ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਇੱਕ ਭਾਰ ਬਣਦਾ ਹੈ. ਸਰੀਰ ਦਾ ਤੱਤ ਵੇਰੀ ਜੋ ਕਿ ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਅਸਲ ਜੀਵਨ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਦਾ ਉਤਾਰ-ਮੁਕਤ ਹੋਣਾ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਾਰਾ ਸਰੀਰ ਅਚਾਨਕ ਖੋਖਲਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਸਭ ਕੁੱਝ ਚਮਤਕਾਰਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਦੀ ਸਾਂਭ-ਸੰਭਾਲ ਕਰਨੀ ਸੀ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਅਰਾਮ ਦੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਬਹੁਤੇ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ. ਸਥਿਰਤਾ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਰੀਰਕ ਤਾਕਤ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕ੍ਰਿਏਟਿਵਟੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹਾਂ. ਇਸ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰਨ ਵਾਲੇ ਕਈ ਵਿਸ਼ਵ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਹਸਤੀਆਂ ਦੀਆਂ ਉਦਾਹਰਣਾਂ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ- ਨਿਕੋਲਸ ਟੇਸਲਾ, ਮਹਾਤਮਾ ਗਾਂਧੀ, ਰਿਚਰਡ ਵੈਂਗਰ, ਡਾਂਟੇ, ਹੋਮਰ, ਹੈਨਰੀ ਥੋਰੂ ਅਤੇ ਲਿਓਨਾਰਡੋ ਦ ਵਿੰਸੀ.

ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਪਰਚਾਰਕ ਵੀ ਇਸ ਦੀ ਘੱਟ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਨਹੀਂ ਹਨ. ਮਸ਼ਹੂਰ ਜਾਨਵਰ ਵਿਗਿਆਨ ਡਾ. ਬੋਨਹਾਰਡ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਿਤਾਬ ‘ਸੇਲੀਬੇਸੀ ਐਂਡ ਰਿਹੀਬਿਲਿਟੇਸ਼’ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਬਰਾਮੀਚਾਰੀ ਇਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ ਕਿ ਬਿਮਾਰੀ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਿਆ ਜਾਵੇ. ਉਸ ਦੀ ਪਾਚਨ ਸ਼ਕਤੀ ਸਦਾ ਸਦਾ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਅੱਲ੍ਹਰਵੁੱਵਸਥ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਾਲਿਵੇਸ਼ਨ ਜਿਵੇਂ ਅਨੰਤ ਆਉਂਦੀ ਹੈ. ‘ ਅਮਰੀਕਨ ਡਾਕਟਰ ਬੇਨੀਡਿਕਟ ਲੂਸਟਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਿਤਾਬ ‘ਨੇਚਰਲਲਫਿਫ’ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨੇ ਅੰਕਾਂ ਤਕ ਉਹ ਮਨੁੱਖ ਬ੍ਰਹਮਚਾਰੀ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਦਾ ਹੈ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.